Wuraren Kiwo

Harancin Paranormal na Chernobyl

Harshen paranormal na Chernobyl

Cibiyar Nukiliya ta Chernobyl da ke wajen garin Pripyat, Ukraine - mai tazarar mil 11 daga birnin Chernobyl - an fara ginin a cikin 1970s tare da injin farko.…

Mafi gidajen hauntin Denver 4

Mafi yawan gidajen Denver

Kowane birni yana da gidansu mai ban sha'awa, na gaske masu kyau waɗanda ke ba da ayyuka masu kyau. Denver a cikin wannan yanayin ba banda wannan doka ba. Anan ga wasu daga cikin mafi kyawun haunted…

Menene ke ƙarƙashin Fuskokin Bélmez? 5

Menene ke ƙarƙashin Fuskokin Bélmez?

Bayyanar fuskokin ɗan adam a Bélmez ya fara ne a cikin watan Agusta 1971, lokacin da María Gómez Cámara - matar Juan Pereira da maigidan gida - ta yi korafin cewa fuskar mutum…

Ginin Joelma

Ginin Joelma - Bala'i mai ban tsoro

Edifício Praça da Bandeira, wanda aka fi sani da tsohon suna, Ginin Joelma, yana ɗaya daga cikin manyan gine-gine a Sao Paulo, Brazil, wanda sama da huɗu suka kone…