Shin da gaske María Orsic ta sami fasahar ƙasar waje ga Jamusawa?

Maria Orsitsch, wanda kuma aka sani da Maria Orsic, sanannen matsakaici ne wanda daga baya ya zama shugabar Vril Society. An haife ta a ranar 31. Oktoba 1895 a Zagreb. Mahaifinta ɗan Croatia ne kuma mahaifiyarta Bajamushe ce daga Vienna.

María Orsic
María Orsic ta fi kowace tauraruwar Hollywood kyau a wancan lokacin. © Twitter / TheRealShillbo

An fara ambata Maria Orsitsch kuma a cikin 1967 Bergier da Pauwels suka yi hoton a cikin littafinsu: "Aufbruch ya rubuta Jahrtausend: von der Zukunft der phantastischen Vernunft." Ba da daɗewa ba Maria ta bi ƙungiyar ƙasan Jamus wacce ke aiki bayan WWI, ƙungiya wacce manufarta ita ce shiga ƙasa da siyasa zuwa Jamus. A 1919 ta koma Munich tare da saurayinta da saurayinta. Ba a san ko sun yi aure ba ko a'a, tunda duka sun ɓace a cikin 1945.

A cikin Munich, Maria tana tuntuɓar Ƙungiyar Thule tun daga farko kuma ba da daɗewa ba ta ƙirƙiri da'irar ta ciki tare da Traute A, wani matsakaicin Munich, da sauran abokai. An kira wannan rukunin "Alldeutsche Gesellschaft don Metaphysik", sunan hukuma na Vril Society.

Dukkanin su 'yan mata ne, ko da yake sun ɗan bambanta tun da sun kasance masu adawa da sabon salon gashin gashi a tsakanin mata. Dukansu Maria da Traute suna da dogon gashi, ɗaya mai farin gashi ɗayan kuma launin ruwan kasa. Sun sanya dogon alade, wani salon gyara gashi da ba kasafai ba a farkon karni na 20.

Kamar yadda ake tsammani, nan da nan wannan ya zama hali na dukan matan da suka yi abin da ake kira Vril Society, wanda aka ce ya wanzu har zuwa 1945. Kuma ba da son rai ba ne, tun da sun yi imani da cewa tsayin daka ya yi aiki a sararin samaniya. yanayin eriya don karɓar sadarwa a wajen duniyarmu.

Matan Vril
Matan Vril

A gefe guda, a bainar jama'a, ba su taɓa nuna gashin kansu a cikin doki ba amma sun gwammace su sa shi ƙasa don jawo hankali kaɗan. Kamar yadda ganewa, membobin Vril Society, suma ake kira "Vrilerinnen" dauke da faifai wanda ke wakiltar biyu daga cikin mahimman hanyoyin rukunin: Maria Orsic da Sigrun.

A cikin Disamba 1919, ƴan ƙaramin rukuni na mutane daga Thule, Vril da DHvSS (acronym for Men of the Black Stone) Al'ummomin, ciki har da Maria da Sigrun, sun yi hayar wani ƙaramin gida kusa da Berchtesgaden (Jamus).

Maria, don haka, ta tabbatar da cewa ta sami jerin watsa shirye-shiryen matsakaici a cikin wani nau'in rubutun da ta kira "Templar-Jamusanci", a cikin yaren da ta yi ikirarin ba ta sani ba, amma sun ƙunshi bayanai na yanayin fasaha don gina injin tashi. Takaddun da aka ɗauka mallakar Vril Society sun ambaci cewa saƙonnin telepathic sun fito ne daga Aldebaran, shekaru 68 masu nisa, a cikin ƙungiyar taurari Taurus.

Mata Vril
An zargi Society ɗin da koyar da darussan tattara hankali waɗanda aka tsara don tayar da ƙarfin Vril, mafi ƙarfi a cikin mata masu dogon gashi waɗanda ke ciyar da ƙarfin maganadisu daga ƙasa zuwa kwakwalwa. Sun yi imanin cewa dogon gashin su yayi aiki azaman eriyar sararin samaniya don karɓar sadarwa ta baƙi daga waje

Dangane da takardun, an ce Maria tana da tarin takardu guda biyu da suka samo asali daga waɗannan ra'ayoyin telepathic: ɗaya tare da rubutun hannu da ba a san shi ba kuma ɗayan yana da cikakkiyar fahimta. Amma game da na ƙarshe, Maria ta yi zargin cewa ana iya rubuta shi a cikin wani nau'i na al'ada na abin da zai iya zama harshen Gabas ta Tsakiya.

Tare da taimakon ƙungiyar kusa da Thule Society da aka sani da "Pan-Babiloniyawa", wanda ya kunshi Hugo Winckler, Peter Jensen da Friedrich Delitzsch da sauransu, sun sami damar gano cewa wannan yaren ba zai zama kowa ba sai tsohon Sumerian, harshen waɗanda suka kafa Babila ta dā. Sigrun ya taimaka wajen fassara saƙo kuma a cikin tsari don rarrabe abubuwan ban mamaki na zane -zane mai tashi madaidaiciya wanda ya bayyana a cikin sauran tarin takardu.

Ma'anar abubuwa da yawa da aka saka cikin "Madadin kimiyya" aljihun tebur, ya balaga a cikin waɗannan shekarun kuma a cikin waɗanda za su zo nan da nan bayan haka. Gaskiyar ita ce, saboda matsalolin kuɗi, aikin gina wannan kayan tashi ya ɗauki shekaru uku kafin a fara. Ana tsammanin, a cikin 1922, an ƙera sassa daban -daban na samfur ɗin da kansa a cikin masana'antu daban -daban waɗanda Thule Society da Vril Society ke tallafawa.

Tsarin Vril VII
Tsarin Vril VII, Flickr

A ƙarshen Nuwamba 1924, Maria ta ziyarci Rudolf Hess a gidansa na Munich tare da Rudolf von Sebottendorf, wanda ya kafa Ƙungiyar Thule. Sebottendorf ya so ya tuntubi Dietrich Eckart, wanda ya rasu a shekarar da ta gabata. Eckart ya fassara wasannin Ibsen zuwa Jamusanci kuma ya buga mujallar "Auf gut Deutsch"; ya kuma kasance memba na Ƙungiyar Thule. Don tuntuɓar Eckart, Sebottendorf, Maria, Rudolf Hess, da sauran membobin Thule sun ɗaga hannayensu kusa da teburin da aka lulluɓe da baƙin mayafi.

Hess ya fara jin rashin jin daɗi ganin yadda Mariya ta shiga cikin hayyacinta kuma kewayar idanunta ta koma baya, tana bayyana fararen waɗannan kawai kuma dole ta hakura ganin tana cinyewa a cikin ɓarna da ke zaune a kan kujera tare da jin daɗi mara daɗi a bakinta. Maimakon haka, Sebottendorf ya gamsu da ganin yadda muryar Eckart ta fara fitowa daga leben mai matsakaici. Amma wani abin da ba a zata ba ya faru. Eckart ya ba da sanarwar cewa wani ko wani abu ne ya tilasta masa barin gidan don wata murya ta bayyana ta hanyar matsakaici tare da saƙo mai mahimmanci.

Muryar Eckart ya ɓace don haifar da wata murya mai tayar da hankali da mara daɗi wanda ya bayyana kansa a matsayin "Sumi, mazaunan duniya mai nisa wanda ke zagaya tauraron Aldebaran a cikin taurarin da kuke kira Taurus, Bull." Babu wanda zai iya taimakawa sai duban sauran sahabban da idanunsu a lumshe saboda mamakin abin da ke faruwa. Ana tsammanin, bisa ga baƙon muryar, Sumi tseren ɗan adam ne wanda zai mallaki ƙasa shekaru miliyan 500 da suka gabata. Da su ne suka gina kango na Larsa, Shurrupak da Nippur a Iraki.

Wadanda suka tsira daga babban ambaliyar Ut-napishtim da sun zama magabatan tseren Aryan. Sebottendorf, mai shakkar irin wannan bayanin, ya nemi shaidar. Yayin da Maria ke cikin hayyacinta, ta rubuto jerin jerin layikan da za a iya ganin wasu haruffan Sumerian.

A watan Disamba 1943, Maria da Sigrun sun halarci taron da Vril Society ya shirya a bakin teku a Kolberg. Ana tsammanin, babban makasudin wannan taron shi ne muhawara kan batun "Shirin Aldebaran". Masu matsakaici na Vril Society sun sami bayanan telepathic game da duniyoyin rayuwa a kusa da Aldebaran kuma sun yi shirin tafiya can.

A bayyane yake, an sake tattauna wannan aikin a ranar 22 ga Janairu, 1944, a cikin taro tsakanin Hitler, Himmler, Dr W. Schumann (masanin kimiyya kuma farfesa a Jami'ar Fasaha ta Munich) da Kunkel na Vril Society. An yanke shawarar cewa samfur Vril 7 "Jagar" (mafarauci a cikin Jamusanci) za a aika ta hanyar tashar da ake tsammani girma a waje da saurin haske a cikin Aldebaran.

A cewar marubuci N. Ratthofer, gwajin farko da aka dawo kan wannan tashar girma ya faru ne a ƙarshen 1944. Jarabawar ta kusan ƙarewa a wulakance saboda, bayan tashin jirgin, Vril 7 ya yi kama da ya tashi sama da ɗaruruwan shekaru. , kuma ba kawai saboda kamanninsa ba har ma saboda yana da lalacewar da yawa daga cikin abubuwan da ke cikinsa.

Maria Orsic ta ɓace daga gare ta a cikin 1945. A ranar 11 ga Maris, 1945, an aika da takaddar cikin gida na Vril Society ga duk membobinta; wata wasika da Maria Orsic ta rubuta.

Harafin ya ƙare da cewa: "Ina jinki lafiya" (babu wanda ke nan). Wannan zai zama sadarwa ta ƙarshe da Vril Society ta aiko kuma tun daga lokacin babu wanda ya ji daga Maria Orsic ko wani membobinta. Mutane da yawa suna ci gaba da yin imani cewa sun gudu zuwa Aldebaran.